ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ സമർപ്പിത COVID-19 ആശുപത്രി റിലയൻസ് സജ്ജമാക്കുന്നു

മുകേഷ് അംബാനിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള റിലയൻസ് ഇൻഡസ്ട്രീസ് ലിമിറ്റഡ് (ആർ‌ഐ‌എൽ) മാരകമായ കൊറോണ വൈറസിനെ (കോവിഡ് -19) നേരിടുന്നതിനുള്ള നിരവധി നടപടികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ സമർപ്പിത കോവിഡ് -19 ആശുപത്രി, പ്രത്യേക കപ്പല്വിലക്ക് സ facilities കര്യങ്ങൾ, അധിക ടെസ്റ്റ് കിറ്റുകൾ ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക, ഉൽ‌പാദന ശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കുക പ്രതിദിനം 1,00,000 ഫെയ്‌സ് മാസ്കുകൾ നിർമ്മിക്കുന്നു.

റിലയൻസ് ഫൗണ്ടേഷൻ ഹോസ്പിറ്റൽ ബ്രിഹൻമുംബൈ മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷനുമായി (ബിഎംസി) സഹകരിച്ച് കോവിഡ് -19 പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിക്കുന്ന രോഗികൾക്കായി മുംബൈയിലെ സെവൻ ഹിൽസ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ 100 ​​ബെഡ്ഡ് സെന്റർ സ്ഥാപിച്ചു. “ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ ഇത്തരത്തിലുള്ള കേന്ദ്രത്തിന് പൂർണമായും ധനസഹായം നൽകുന്നത് റിലയൻസ് ഫൗണ്ടേഷൻ, കൂടാതെ ക്രോസ് മലിനീകരണം തടയുന്നതിനും അണുബാധ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന ഒരു നെഗറ്റീവ് പ്രഷർ റൂം ഉൾപ്പെടുന്നു,” ഒരു കമ്പനി പ്രസ്താവനയിൽ എല്ലാ കിടക്കകളും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു ആവശ്യമായ ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ, വെന്റിലേറ്ററുകൾ, പേസ് മേക്കറുകൾ, ഡയാലിസിസ് മെഷീൻ, രോഗി നിരീക്ഷണ ഉപകരണങ്ങൾ എന്നിവ പോലുള്ള ബയോ മെഡിക്കൽ ഉപകരണങ്ങൾ.

ചില്ലറ വിൽപ്പന ശാലകൾ തുറന്നിരിക്കുമെന്നും ഗതാഗതത്തിന് ഉപയോഗിക്കുന്ന എല്ലാ അടിയന്തര സേവന വാഹനങ്ങൾക്കും കമ്പനി പെട്രോളിയം റീട്ടെയിൽ ഔട്ട്‌ലെറ്റുകളിൽ നിന്ന് സൗജന്യ ഇന്ധനം നൽകുമെന്നും ആർ‌ഐ‌എൽ ഉറപ്പ് നൽകി.

Leave a Reply